การจัดส่งทั่วโลกมีให้ทุกประเทศ กรุณาสอบถามเกี่ยวกับค่าจัดส่งก่อนการซื้อขาย
ติดต่อเพื่ออ้างอิง
อีเมล: belparts02@gmail.com
วอทแอป: +86 189 0220 6952
กรุณาติดต่อเราได้ตลอดเวลา
ผลิตภัณฑ์
รายละเอียดสินค้า
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: Negotiable price
การบรรจุแบบมาตรฐาน: บรรจุไม้
ระยะเวลาการจัดส่ง: 3-7 วัน
วิธีการจ่ายเงิน: T/T, PayPal และการประกันการค้า
ความสามารถในการจําหน่าย: 1,000 ชิ้น
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด
จีน
ชื่อแบรนด์
Belparts
หมายเลขรุ่น
ชื่อสินค้า:
ปั๊มขุดหลักขุด
แอปพลิเคชัน:
รถขุดตีนตะขาบ
หมายเลขชิ้นส่วน:
เงื่อนไข:
แบรนด์เดิมได้รับการตกแต่งใหม่
การจัดส่ง:
ซี.แอร์. ด่วน
จัดส่ง:
3-7 วัน
การบรรจุ:
ไม้ CA1SE
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ:
1 ชิ้น
ราคา:
Negotiable price
รายละเอียดการบรรจุ:
บรรจุไม้
เวลาการส่งมอบ:
เงื่อนไขการชำระเงิน:
T/T, PayPal และการประกันการค้า
สามารถในการผลิต:
เน้น
การเปลี่ยนปั๊มไฮดรอลิกของ excavator
ปั๊มไฮดรอลิก OEM สำหรับรถขุด ZX450
ปั๊มรถขุด Hitachi FV30
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
ประเภทสินค้าและความสามารถ
ชุดปั๊มขุดไฮดรอลิกครบถ้วน พร้อมอุปกรณ์ครบถ้วน และรับประกัน 12 เดือนรวมอยู่ในราคา
ผลิตภัณฑ์ที่เข้ากันได้
ประเภทสินค้าเพิ่มเติม
  • ปั๊มไฮดรอลิก
  • การประกอบเครื่องขับเคลื่อนสุดท้าย
  • มอเตอร์สวิง
  • แหวนสวิงเกียร์
  • กล่องเกียร์
ส่วนประกอบของรถยนต์
  • เส้นทาง (โซ่)
  • เครื่องม้วน
  • เครื่องทํางานเฉยๆ
  • สปริง
# ส่วนที่ ชื่อส่วน กรณีนี้ คําขอราคา
011 0820401 . พิสตัน ASS'Y 2
011A   .. พิสตัน 9
011B   .. รองเท้า 9
013 0820402 - CYL - ASSY 1
013A   ..บล็อค; CYL. 1
013B   .. PLATE; VALVE 1
014 0451003 - CYL - ASSY 1
014A   ..บล็อค; CYL. 1
014B   .. แผ่น; VLAVE 1
030 0820403 . แผ่น ASS'Y 1
030A   .. จาน 1
030B   .. บุชชิง 1
030C   .. เลเวอร์ 1
030D   .. BOLT 1
030E   .. ปิน 1
030F   .. ปิน 1
031 0820404 . แผ่น ASS'Y 1
031A   .. จาน 1
031B   .. บุชชิง 1
031C   .. เลเวอร์ 1
031D   .. BOLT 1
031E   .. ปิน 1
031F   .. ปิน 1